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NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MAJERUHI 

 

NA. NYARAKA  

1 Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari 

ya simu, anuani ya posta na barua pepe) 

 

2 Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda 

kampuni ya Bima au kwa mmiliki wa gari 

 

3 Nakala ya hati ya Bima  

4 Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima  

5 Nakala ya fomu ya madai  

6 Nakala ya leseni ya dereva  

7 Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)  

8 Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)  

9 Nakala ya mchoro wa ramani unaoonesha tukio la ajali  

10 Nakala ya kadi ya usajili wa gari  

11 Nakala ya Mashitaka ya Mahakama  

12 Nakala ya hukumu ya Mahakama  

13 Nakala ya  mwisho ya taarifa ya Daktari ikionesha asilimia ya 

ulemavu (Number of days on 100% total temporary incapacity; 

number of days on partial temporary incapacity…%; and …% 

on permanent incapacity) 

 

14 Nakala za stakabadhi za huduma za matibabu (kama zipo)  

15 Nakala za tiketi kwa gharama za usafiri (kama zipo)  

16 Picha nzima ya mlalamikaji kabla hajapata ajali   

17 Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji  

18 Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa) 

 

 

19 Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa 

mawasiliano ya mwisho 

 

20 Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko  

21 Uthibitisho wa ajira na kipato  

22 Risiti ya malipo ya “ada ya usajili wa malalamiko” ya 

TZS.25,000/= (unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 

0150390609801. Jina la Akaunti ni “Insurance Ombudsman 

Collection Account”)  

 

  
JINA LA MLALAMIKAJI ………………………………………………………….. 
SAINI YA MLALAMIKAJI…………………………………………………………. 
SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO …………………………………………. 


